Ní ọjọ́ kọkànlélọ́gbọ̀n oṣù Kejìlá ọdún 2024, ìdánilẹ́kọ̀ọ́ ìṣelọ́pọ́ tiShanghai Harmony Automation Equipment Co., Ltd.. ní iṣẹ́ púpọ̀, wọ́n kó àpótí tí ó kún fún àwọn ohun èlò ìgbésẹ̀ afẹ́fẹ́ tí a fi èéfín gbé lọ sí Australia, èyí tí ó mú ìparí iṣẹ́ ilé-iṣẹ́ náà wá sí òkè òkun ní ọdún yìí, ó sì tún ṣe ìbẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò ọdún tuntun náà.
Gẹ́gẹ́ bí olùpèsè pàtàkì fún àwọn ohun èlò ìfọṣọ afẹ́fẹ́, Harmony ti ṣe orúkọ fún ara rẹ̀ ní ọjà àgbáyé nítorí àwọn agbára ìwádìí àti ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ tó tayọ̀ àti dídára ọjà tó dúró ṣinṣin àti tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé. Ibùdó tí wọ́n ń kó ẹrù yìí, ní Australia, jẹ́ oníbàárà olóòótọ́ tí Harmony ti bá ṣiṣẹ́ pọ̀ fún ọ̀pọ̀ ìgbà. Láti ọ̀pọ̀ ọdún wá, Harmony ń bá a lọ láti pèsè àwọn ohun èlò tí a ṣe ní ọ̀nà tí a ṣe.gbígbé afẹ́fẹ́ sókèÀwọn ìdáhùn fún àwọn oníbàárà Australia láti bá àwọn àìní onírúurú ohun èlò mu ti iṣẹ́ àgbékalẹ̀ ilé iṣẹ́ àdúgbò, láti ran àwọn ilé iṣẹ́ lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ sunwọ̀n síi àti láti dín owó iṣẹ́ kù, èyí tí ó ti gba ìyìn gíga láti ọ̀dọ̀ àwọn oníbàárà àti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn àṣẹ àtúnṣe.
Ayọ̀ ni mímọ̀, àti pé a gbẹ́kẹ̀lé wa jẹ́ ẹrù iṣẹ́. A mọ̀ dáadáa pé ìgbẹ́kẹ̀lé ńlá ló wà lẹ́yìn gbogbo àṣẹ láti ọ̀dọ̀ oníbàárà. Ìgbẹ́kẹ̀lé yìí ló ń mú wa má ṣe dúró ní ojú ọ̀nà ìṣẹ̀dá tuntun nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ, ṣíṣe àtúnṣe ọjà, àti ìdàgbàsókè iṣẹ́. Ìrànlọ́wọ́ oníbàárà ni agbára ìdàgbàsókè wa, èyí tó ń fún wa ní ìgboyà àti ìpinnu láti máa yọ̀ ara wa nígbà gbogbo lójú ìdíje ọjà kárí ayé.
Nígbà tí a bá wo ọdún tó kọjá, Harmony ti ná ọ̀pọ̀lọpọ̀ ohun èlò sí ìwádìí àti ìdàgbàsókè ọjà, ó ti borí ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìpèníjà ìmọ̀-ẹ̀rọ bíi ìdúróṣinṣin ètò ìgbálẹ̀ àti ìṣàkóso ọlọ́gbọ́n láti ọ̀nà jíjìn, ó sì mú kí iṣẹ́ àti ìrọ̀rùn iṣẹ́ àwọn ohun èlò náà sunwọ̀n sí i gidigidi; Ní àkókò kan náà, a ṣe àgbékalẹ̀ àwọn àwòṣe ìṣàkóso ìṣẹ̀dá tó ti ní ìlọsíwájú láti ṣàkóso dídára ọjà náà dáadáa àti láti rí i dájú pé gbogbo ohun èlò tí a fi ránṣẹ́ sí òkè òkun lè fara da ìdánwò àwọn ipò iṣẹ́ tó yàtọ̀ síra. Ní ti ìrìnnà àwọn ohun èlò kárí ayé àti iṣẹ́ lẹ́yìn títà ọjà, a tún ń bá àwọn alábàáṣiṣẹpọ̀ ọ̀jọ̀gbọ́n ṣiṣẹ́ pọ̀ láti kọ́ nẹ́tíwọ́ọ̀kì iṣẹ́ tó gbéṣẹ́, tó rọrùn, àti tó bìkítà, tó sì ń pèsè ààbò tó péye fún àwọn oníbàárà láti òkè òkun.
Nísinsìnyí, tí a dúró ní àkókò ìyípadà láàrín ọdún 2024 sí 2025, Harmony Company kún fún ọpẹ́ àti ìfojúsùn. Nítorí gbogbo ìgbà tí a bá pàdé nígbà àtijọ́, a ti ní ìdàgbàsókè àti ìgbẹ́kẹ̀lé nínú ọjà àgbáyé. Ní ọdún 2025, a ó gbé ní ìbámu pẹ̀lú àwọn ìfojúsùn wa, a ó máa tẹ̀síwájú láti tẹ̀síwájú, a ó máa san owó padà fún àwọn oníbàárà pẹ̀lú àwọn ọjà tó dára jù àti iṣẹ́ tó péye jù, a ó túbọ̀ fẹ̀ síi ní ọjà àgbáyé wa, a ó mú ipa kárí ayé ti àmì Harmony pọ̀ sí i, a ó sì máa tẹ̀síwájú sí ibi tí a ó ti di ilé-iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ nínú ẹ̀rọ ẹ̀rọ ìdáná iṣẹ́ àdánidá kárí ayé.
Bí àpótí náà ṣe ń lọ díẹ̀díẹ̀ láti ẹnu ọ̀nà ilé-iṣẹ́ náà, àwọn ohun èlò tí ó ní ìrètí àti ẹrù-iṣẹ́ yìí bẹ̀rẹ̀ ìrìn àjò kọjá òkun, èyí tí ó fihàn pé Shanghai Harmony Automation Equipment Co., Ltd. yóò máa tàn káàkiri àgbáyé, yóò sì máa kọ àwọn orí tó dára jù bẹ́ẹ̀ lọ ní ọdún tuntun.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-04-2025



